1. Trang chủ
  2. Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu Bóng đá

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay mới nhất được cập nhật liên tục tại kênh lodeloto.com nhanh và chuẩn nhất, giúp người xem có thể sắp xếp thời gian của mình khi muốn xem trực tiếp các đội bóng mà mình mến mộ, xemkeobong.com luôn tạo mọi điều kiện thuận tiện nhất đến cho quý khán giả Việt, có niềm đam mê mãnh liệt với trái bóng tròn.

Cá cược Fi88 - Nhà cái hàng đầu châu Á 

 

Hôm nay
Ngày mai
09/08
10/08
11/08
12/08
{{ title ? title : 'Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn' }}
Vòng đấu
{{ round.round }}
Không có dữ liệu kèo
Lịch bóng đá Ligue 1
01:45
Marseille
?-?
Reims
Lịch bóng đá Giao hữu câu lạc bộ
23:30
Nocerina
?-?
Turris Neapolis
00:00
CF Rayo Majadahonda
?-?
Real Avila CF
00:00
Goztepe
?-?
Altinordu
00:00
Ionikos
?-?
Atromitos Athens
00:00
Atletico de Madrid (w)
?-?
Alhama CF (w)
00:00
CF La Nucia
?-?
Elche
00:00
Real Murcia
?-?
Mar Menor
00:00
Girona
?-?
Zaragoza
01:00
Volos NFC
?-?
PAS Gianena
01:00
Albacete
?-?
Getafe
01:00
Velez CF
?-?
Atletico Mancha real
01:00
UD Santa Marta
?-?
CD Guijuelo
01:00
Barcelona
?-?
Pumas U.N.A.M.
01:00
Volos NFC
?-?
Pas Giannina
01:30
CD Calamonte
?-?
CD Montijo
01:30
Mosta FC
?-?
Santa Lucia
01:45
AS Roma
?-?
FC Shakhtar Donetsk
02:00
Ibiza Eivissa
?-?
Mallorca
22:59
Al-Wasl
?-?
Al-Jazira(UAE)
22:59
Avellino
?-?
US Casertana 1908
Lịch bóng đá Hạng nhất Anh
02:00
West Brom
?-?
Watford
Lịch bóng đá Bồ Đào Nha
00:00
Sporting Braga
?-?
Sporting CP
02:30
Portimonense
?-?
Boavista FC
02:30
GD Chaves
?-?
Vitoria Guimaraes
02:15
Gil Vicente
?-?
Pacos de Ferreira
Lịch bóng đá Mexico
00:00
Toluca
?-?
Club Tijuana
04:00
Atletico San Luis
?-?
Necaxa
06:05
Pachuca
?-?
Tigres UANL
08:05
Club America
?-?
FC Juarez
Lịch bóng đá Colombia
03:00
Orsomarso
?-?
Atletico Huila
03:30
Fortaleza F.C
?-?
Real Cartagena
04:05
Cucuta
?-?
Boyaca Chico
03:00
Llaneros FC
?-?
Atletico FC
03:00
Boca Juniors De Cali
?-?
Valledupar FC
03:00
Real Santander
?-?
Bogota FC
05:00
Tigres Zipaquira
?-?
Deportes Quindio
07:15
Barranquilla FC
?-?
Leones
Lịch bóng đá Thụy Điển
00:00
Hacken
?-?
Helsingborg
00:00
Varbergs BoIS FC
?-?
IFK Goteborg
Lịch bóng đá Thổ Nhĩ Kỳ
23:15
Giresunspor
?-?
Adana Demirspor
23:15
Karagumruk
?-?
Alanyaspor
01:45
Antalyaspor
?-?
Galatasaray
23:15
Istanbul BB
?-?
Kasimpasa
01:45
Fenerbahce
?-?
Umraniyespor
01:45
Ankaragucu
?-?
Konyaspor
Lịch bóng đá Croatia
02:00
NK Lokomotiva Zagreb
?-?
Rijeka
Lịch bóng đá Bỉ
23:30
Anderlecht
?-?
Seraing United
02:00
Royal Antwerp
?-?
Oud Heverlee
Lịch bóng đá Nga
00:00
Rostov FK
?-?
Gazovik Orenburg
00:00
FK Sochi
?-?
FK Nizhny Novgorod
Lịch bóng đá Slovakia
01:30
Spartak Trnava
?-?
MSK Zilina
Lịch bóng đá Slovenia
01:15
Maribor
?-?
NK Olimpija Ljubljana
01:15
ND Gorica
?-?
FC Koper
Lịch bóng đá Chile
00:15
Palestino
?-?
Audax Italiano
02:45
Union Espanola
?-?
Universidad de Chile
03:00
O.Higgins
?-?
Curico Unido
03:00
Colo Colo
?-?
CSD Antofagasta
03:00
Palestino
?-?
Audax Italiano
03:00
Union Espanola
?-?
Universidad de Chile
03:00
Cobresal
?-?
Deportes La Serena
03:00
Everton CD
?-?
Univ Catolica
03:00
Nublense
?-?
Coquimbo Unido
05:15
Colo Colo
?-?
CSD Antofagasta
07:45
Nublense
?-?
Coquimbo Unido
04:30
Huachipato
?-?
Union La Calera
02:00
Independiente de Cauquenes
?-?
Real Juventud San Joaquin
02:00
Lautaro de Buin
?-?
Iberia Los Angeles
03:00
D. Concepcion
?-?
General VelAsquez
Lịch bóng đá Romania
01:30
Universitatea Craiova
?-?
CS Universitatea Craiova
22:00
Hermannstadt
?-?
FC Voluntari
01:00
FC Botosani
?-?
Farul Constanta
Lịch bóng đá Brazil
02:00
Palmeiras
?-?
Goias
02:00
Fluminense RJ
?-?
Cuiaba
04:00
Fortaleza
?-?
Internacional RS
05:00
Atletico Mineiro
?-?
Atletico Paranaense
06:00
Coritiba PR
?-?
Santos
Lịch bóng đá Đan Mạch
00:00
Silkeborg
?-?
Aalborg
Lịch bóng đá Argentina
01:00
San Lorenzo
?-?
Estudiantes La Plata
03:30
Independiente
?-?
River Plate
06:00
Newells Old Boys
?-?
Colon de Santa Fe
21:00
Central Cordoba SDE
?-?
Defensa Y Justicia
06:00
Club Atletico Tigre
?-?
Rosario Central
Lịch bóng đá Bolivia
02:00
Nacional Potosi
?-?
Bolivar
04:15
The Strongest
?-?
Universitario De Vinto
06:30
Aurora
?-?
Universitario de Sucre
Lịch bóng đá Ai Cập
02:00
Al-Ittihad Alexandria
?-?
Al Ahly SC
23:30
Ceramica Cleopatra FC
?-?
Enppi
23:30
Talaea EI-Gaish
?-?
El Sharqia Dokhan
Lịch bóng đá Ba Lan
01:00
Gornik Zabrze
?-?
Rakow Czestochowa
00:00
Wisla Plock
?-?
Miedz Legnica
Lịch bóng đá Na Uy
22:59
Lillestrom
?-?
Tromso IL
01:00
Valerenga
?-?
Aalesund FK
Lịch bóng đá Cúp quốc gia Italia
02:00
Salernitana
?-?
Parma
02:15
Monza
?-?
Frosinone
22:45
Genoa
?-?
Benevento
22:59
Modena
?-?
Sassuolo
22:59
Sassuolo
?-?
Modena
02:00
Cremonese
?-?
Ternana
02:15
Bologna
?-?
Cosenza Calcio 1914
Lịch bóng đá Hungary
01:00
Fehervar Videoton
?-?
Budapest Honved
Lịch bóng đá Cúp Quốc Gia Đan Mạch
00:00
FC Culpa
?-?
Maribo
Lịch bóng đá Hạng 2 Bồ Đào Nha
00:00
Porto B
?-?
SC Covilha
00:00
Penafiel
?-?
Leixoes
Lịch bóng đá Hạng 2 Pháp
01:45
Caen
?-?
Metz
Lịch bóng đá Hạng 2 Hà Lan
01:00
AZ Alkmaar (Youth)
?-?
MVV Maastricht
01:00
Jong Ajax (Youth)
?-?
SC Telstar
Lịch bóng đá Peru
01:00
FC Carlos Stein
?-?
Carlos Manucci
01:15
Deportivo Municipal
?-?
Sport Boys
03:00
Alianza Atletico Sullana
?-?
Sporting Cristal
03:00
UTC Cajamarca
?-?
Alianza Lima
03:00
UTC Cajamarca
?-?
Alianza Lima
03:00
Academia Deportiva Cantolao
?-?
FBC Melgar
03:00
Academia Deportiva Cantolao
?-?
FBC Melgar
03:00
Carlos Manucci
?-?
Sport Boys
03:00
Carlos Manucci
?-?
Sport Boys
03:00
Deportivo Municipal
?-?
Atletico Grau
03:00
Universitario De Deportes
?-?
Ayacucho Futbol Club
03:00
Cienciano
?-?
Sport Huancayo
03:00
AD Tarma
?-?
Cusco FC
03:00
Deportivo Municipal
?-?
Atletico Grau
03:00
Universitario De Deportes
?-?
Ayacucho Futbol Club
03:00
Cienciano
?-?
Sport Huancayo
03:00
AD Tarma
?-?
EM Deportivo Binacional
03:00
FC Carlos Stein
?-?
Univ.Cesar Vallejo
03:00
FC Carlos Stein
?-?
Univ.Cesar Vallejo
03:00
Alianza Atletico Sullana
?-?
Sporting Cristal
03:30
Cienciano
?-?
Universitario De Deportes
Lịch bóng đá Bulgaria
00:00
Levski Sofia
?-?
Pirin Blagoevgrad
22:30
Septemvri Sofia
?-?
Lokomotiv Sofia
00:45
Lokomotiv Plovdiv
?-?
Arda
Lịch bóng đá Hạng nhất Ba Lan
22:59
Puszcza Niepolomice
?-?
Chojniczanka Chojnice
22:59
Stal Rzeszow
?-?
Ruch Chorzow
Lịch bóng đá Hạng 2 Nga
21:00
Alania-d Vladikavkaz
?-?
FC Yessentuki
Lịch bóng đá Paraguay
03:00
Sol de America
?-?
Guarani CA
05:30
Olimpia Asuncion
?-?
Sportivo Ameliano
Lịch bóng đá Hạng 2 Hàn Quốc
17:00
Gyeongnam FC
?-?
FC Anyang
17:00
Jeonnam Dragons
?-?
Bucheon FC 1995
Lịch bóng đá Vđqg Colombia
02:00
Deportivo Pasto
?-?
Atletico Bucaramanga
06:10
Atletico Junior Barranquilla
?-?
Deportiva Once Caldas
08:15
Deportivo Pereira
?-?
Independiente Santa Fe
Lịch bóng đá Venezuela
04:00
Universidad Central de Venezuela
?-?
Zulia FC
06:30
Estudiantes Merida FC
?-?
Portuguesa FC
Lịch bóng đá Serbia
23:55
Radnik Surdulica
?-?
Kolubara
02:00
Cukaricki Stankom
?-?
FK Spartak Zlatibor Voda
00:00
Habitpharm Javor
?-?
Mladost Novi Sad
Lịch bóng đá Hạng 2 Mexico
09:00
Leones Negros
?-?
Venados FC
Lịch bóng đá Hạng 2 Serbia
00:00
FK Trajal Krusevac
?-?
IMT Novi Beograd
22:30
Proleter
?-?
FK Zeleznicar Pancevo
02:00
Sevojno Uzice
?-?
Macva Sabac
Lịch bóng đá Uruguay
01:00
Danubio FC
?-?
Deportivo Maldonado
04:30
Defensor Sporting Montevideo
?-?
CA Penarol
01:00
Albion FC
?-?
Liverpool URU
Lịch bóng đá Malaysia
19:15
Negeri Sembilan
?-?
Pulau Pinang
19:15
Sabah
?-?
Sarawak United
20:00
MISC-MIFA
?-?
Pahang
Lịch bóng đá Hạng Hai Bulgaria
22:00
Botev Plovdiv II
?-?
Minyor Pernik
Lịch bóng đá Ngoại hạng Canada
01:00
Atletico Ottawa
?-?
FC Edmonton
04:00
Valour
?-?
York 9 FC
Lịch bóng đá Myanmar
15:30
Mahar United
?-?
Mawyawadi
Lịch bóng đá Hạng 2 Hungary
00:00
Dafuji cloth MTE
?-?
Pecsi MFC
00:00
Gyori ETO
?-?
Szeged Csanad
00:00
Kozarmisleny SE
?-?
Duna-Tisza
00:00
Bekescsaba
?-?
Kazincbarcika
01:15
Diosgyor VTK
?-?
SOROKSAR
Lịch bóng đá Hạng Nhất Argentina
02:00
Juventud Unida Pocitos
?-?
CA Colon Junior
Lịch bóng đá Nữ Paulista Brazil
01:00
Vila Nova (w)
?-?
Taubate(w)
Lịch bóng đá Hạng nhất nữ Iceland
02:15
Augnablik (w)
?-?
Vikingur Reykjavik (w)
02:15
Fylkir (w)
?-?
Hafnarfjordur (W)
Lịch bóng đá U23 Ngoại Hạng Anh
01:00
Wolves U23
?-?
Chelsea U23
01:00
Nottingham Forest U23
?-?
Southampton U23
01:00
West Bromwich U23
?-?
Newcastle U23
01:00
Crystal Palace U23
?-?
Brighton U23
01:00
Leicester City U23
?-?
Tottenham Hotspur U23
Lịch bóng đá Hạng 2 Catarinense Brazil
01:00
Caravaggio FC
?-?
Nacao
01:00
EC Internacional SC
?-?
CA Carlos Renaux
Lịch bóng đá Cúp Catalonia
00:00
Girona B
?-?
CF Badalona B
01:00
CF Montanesa
?-?
CE Europa
Lịch bóng đá Phần Lan
22:59
AC Oulu
?-?
HJK Helsinki
22:00
Lahti
?-?
HIFK
Lịch bóng đá U21 Nam Thụy Điển
05:00
Brommapojkarna U21
?-?
Orebro U21
05:00
Norrkoping IFK U21
?-?
Athletic FC United U21
05:00
Dalkurd FF U21
?-?
Djurgardens U21
Lịch bóng đá Vô địch Mexico nữ
08:05
Chivas Guadalajara (w)
?-?
Toluca (w)
05:00
Club Necaxa (w)
?-?
Monterrey (w)
07:00
Leon (W)
?-?
Club America (w)
07:00
Juarez FC (w)
?-?
Atlas (w)
09:00
Tijuana (w)
?-?
Pachuca (w)
Lịch bóng đá Mexico U20
00:00
Pachuca U20
?-?
Tigres UANL U20
Lịch bóng đá Argentina Prim C Metropolitana
23:10
Comunicaciones BsAs
?-?
Uhl Que Sa
01:30
Los Andes
?-?
Argentino de Quilmes
01:30
Sportivo Dock Sud
?-?
Defensores Unidos
Lịch bóng đá Nữ Gaucho Brazil
01:00
Elite CD (W)
?-?
Flamengo Sao Pedro (W)
Lịch bóng đá Latvita
22:00
FK Spartaks Jurmala
?-?
BFC Daugavpils
Lịch bóng đá Nữ Mỹ
04:00
San Diego Wave (W)
?-?
Kansas City NWSL (W)
05:00
Chicago Red Stars (w)
?-?
Gotham FC (W)
05:00
OL Reign Reign (w)
?-?
Houston Dash (w)
06:00
Orlando Pride (w)
?-?
Angel City FC (W)
Lịch bóng đá Nicaragua Liga de Ascenso
04:00
Aguilas de Leon
?-?
AD America
Lịch bóng đá Cúp Liên Đoàn Guatemala
00:00
Santa Lucia Cotzumalguapa
?-?
Antigua GFC
04:00
CSD Municipal
?-?
CD Puerto de Iztapa
04:00
Guastatoya
?-?
Deportivo Xinabajul
Lịch bóng đá Cúp Bóng đá Gruzia
20:00
FC Matchakhela Khelvachauri
?-?
Dila Gori
Lịch bóng đá Cúp U20 Ả Rập
23:30
Saudi Arabia U20
?-?
Egypt U20
Lịch bóng đá Hạng 2 Costa Rica
01:00
AD Cofutpa
?-?
Puerto Golfito
Lịch bóng đá Luxembourg
00:00
Swift Hesperange
?-?
Progres Niedercorn
00:30
F91 Dudelange
?-?
Jeunesse Esch
Lịch bóng đá Play-off Ecuador
02:00
Sociedad Deportiva Aucas
?-?
Liga Dep. Universitaria Quito
04:30
Universidad Catolica
?-?
Deportivo Cuenca
07:00
Barcelona SC(ECU)
?-?
Mushuc Runa
07:00
Gualaceo SC
?-?
9 de Octubre
Lịch bóng đá Dự bị Ngoại hạng Belarus
17:00
Dinamo Minsk Reserves
?-?
FC Minsk Reserves
18:00
Bate Borisov Reserves
?-?
Slavia Mozyr Reserve
21:00
FC Gomel Reserves
?-?
Arsenal Dzyarzhynsk Reserves
Lịch bóng đá Portugal Torneio de Abertura Liga Revela??o U23
00:00
Leixoes U23
?-?
Famalicao U23
Lịch bóng đá Honduras
06:00
Real Espana
?-?
CD Motagua
Lịch bóng đá Hạng 2 Paraguay
01:30
Sportivo Iteno
?-?
Martin Ledesma
06:30
Independiente Luque
?-?
Sportivo Luqueno
Lịch bóng đá Calcutta
16:30
Peerless SC
?-?
George Telegraph FC
16:30
Bhawanipore
?-?
Kidderpore SC
16:30
Nan Samiti
?-?
Aryan
16:30
United SC Kolkata
?-?
Profit gongor Agra encryption
16:30
Gervais
?-?
Calcutta Customs
Lịch bóng đá Ngoại hạng Azerbaijan
20:00
Turan Tovuz
?-?
FK Gilan Gabala
Lịch bóng đá Montenegro
02:00
FK Buducnost Podgorica
?-?
Decic Tuzi
Lịch bóng đá Nữ Paraquay
02:00
Guairena FC (W)
?-?
Resistencia FC (W)
Lịch bóng đá Hạng 3 Guatemala
00:00
Deportivo Barberena FC
?-?
Juventud Pinulteca FC
00:30
Santa Catarina Clube
?-?
Deportivo San Pedro
01:00
Nueva Concepcion
?-?
San Juan FC
02:00
CSD Solola
?-?
Quiche FC
Lịch bóng đá Peru Campeonato Nacional Women
23:30
Atletico Trujillo W
?-?
Sport Boys W
03:30
Carlos Mannucci W
?-?
Universitario de Deportes (w)
Lịch bóng đá Hạng 2 Estonia
22:00
Paide Linnameeskond B
?-?
Flora Tallinn II
Lịch bóng đá Vô địch Phần Lan nữ
22:59
PK-35 Vantaa (w)
?-?
HJK Helsinki (w)
Lịch bóng đá U20 Mineiro Brazil
01:00
Betim FC U20
?-?
Athletic Club MG U20
Lịch bóng đá Moldova
00:00
CSF Baliti
?-?
FC Milsami
00:00
CS Petrocub
?-?
Dacia-Buiucani
Lịch bóng đá Cúp C1 Châu Đại Dương
07:00
Rewa FC
?-?
Auckland City
Lịch bóng đá hạng Nhất Trung Quốc
14:30
Shanghai Jiading Huilong
?-?
Suzhou Dongwu
18:30
Zibo Cuju F.C.
?-?
Qingdao Manatee
Lịch bóng đá Hạng 2 Na uy
00:00
Asker
?-?
Valerenga B
Lịch bóng đá D4 Brazil
01:00
Lagarto
?-?
Amazonas FC
01:00
Real Noroeste
?-?
Caxias RS
02:00
America FC Natal RN
?-?
Moto Club Sao Luis MA
02:00
Parana PR
?-?
Pouso Alegre
02:00
Santa Cruz PE
?-?
Tocantinopolis
05:00
Rio Branco AC
?-?
ASA AL
Lịch bóng đá Finland
22:30
Klubi 04 Helsinki
?-?
Tampere United
22:30
Honka Akatemia
?-?
GrIFK Kauniainen
Lịch bóng đá Trẻ Brazil
01:00
Palmeiras (Youth)
?-?
America MG (Youth)
01:00
Sao Paulo (Youth)
?-?
Bahia (Youth)
01:00
Atletico Paranaense (Youth)
?-?
Atletico Goianiense U20
01:00
Chapecoense (Youth)
?-?
Corinthians Paulista (Youth)
01:00
Gremio (Youth)
?-?
Santos (Youth)
01:00
Internacional RS U20
?-?
Fluminense RJ (Youth)
01:00
Vasco da Gama (Youth)
?-?
RB Bragantino Youth
01:00
Botafogo RJ (Youth)
?-?
Atletico Mineiro Youth
01:00
Ceara (Youth)
?-?
Cruzeiro (Youth)
01:00
Fortaleza (Youth)
?-?
CR Flamengo (RJ) (Youth)
Lịch bóng đá Brasil Women's Cup
01:00
Minas ICESP DF (w)
?-?
EC Bahia (w)
01:00
Botafogo RJ(w)
?-?
Athletico Paranaense (w)
Lịch bóng đá hạng nhất Séc
00:00
Slavia Praha
?-?
Tescoma Zlin
Lịch bóng đá Hạng B Peru
01:00
Deportivo Union Comercio
?-?
Los Chankas
02:00
Alianza Universidad
?-?
CD Coopsol
02:00
Cusco FC
?-?
Deportivo Llacuabamba
03:00
Juan Aurich
?-?
Union Huaral
03:00
CD Alfonso Ugarte de Puno
?-?
Molinos El Pirata
03:30
Comerciantes Unidos
?-?
Santos Ica
Lịch bóng đá Hạng 2 Chile
23:30
Barnechea
?-?
Deportes Santa Cruz
07:30
San Luis Quillota
?-?
Rangers Talca
07:30
Municipal Iquique
?-?
Santiago Morning
Lịch bóng đá Hạng nhất Na Uy
22:59
Grorud
?-?
Kongsvinger
22:59
Start Kristiansand
?-?
Bryne
22:59
Asane Fotball
?-?
Fredrikstad
22:59
Sandnes Ulf
?-?
Skeid Oslo
22:59
Ranheim IL
?-?
Mjondalen IF
Lịch bóng đá Giải hạng Ba Argentina
01:00
Club Circulo Deportivo
?-?
Liniers Bahia Blanca
01:00
Sol de Mayo
?-?
Ferro Carril Oeste Gral Pico
01:00
Sportivo Belgrano
?-?
Boca Unidos
01:15
Douglas Haig
?-?
Crucero del Norte
01:30
Estudiantes de San Luis
?-?
Sansinena
01:30
Desamparados
?-?
Villa Mitre
01:30
Independiente Chivilcoy
?-?
Sportivo Penarol
01:30
Olimpo Bahia Blanca
?-?
Huracan Las Heras
01:30
Defensores Belgrano (VR)
?-?
Sportivo Las Parejas
02:00
CDA Monte Miaz
?-?
CA Juventud Unida San Luis
02:00
Racing de Cordoba
?-?
Juventud U.Gualeguaychu
Lịch bóng đá Toto Cup
19:00
Ironi Nir Ramat HaSharon
?-?
Maccabi Kabilio Jaffa
19:00
AS Ashdod
?-?
Kafr Qasim
19:00
Maccabi Ahi Nazareth
?-?
Hapoel Umm Al Fahm
19:00
Hapoel Acre FC
?-?
Hapoel Natzrat Illit
19:00
Hapoel Rishon Lezion
?-?
Hapoel Petah Tikva
19:00
Maccabi Petah Tikva FC
?-?
Bnei Yehuda Tel Aviv
19:00
Hapoel Afula
?-?
Ironi Tiberias
19:00
Hapoel Ramat Gan
?-?
Hapoel Kfar Saba
Lịch bóng đá U16 Đông Nam Á
15:00
Malaysia U16
?-?
Australia U16
15:00
Myanmar U16
?-?
Cambodia U16
Lịch bóng đá VĐQG Curacao
04:30
Centro Social Dep Barber
?-?
CRKSV Jong Colombia
06:45
Inter Willemstad
?-?
RKSV Centro Dominguito
Lịch bóng đá Panama
04:00
Costa Del Este
?-?
Alianza FC (PAN)
06:15
Sporting San Miguelito
?-?
CD Arabe Unido
Lịch bóng đá Ligat Al Toto Cup
18:00
Hapoel Hadera
?-?
Maccabi Bnei Raina
18:00
Hapoel Tel Aviv
?-?
Ashdod MS
18:00
Hapoel Kiryat Shmona
?-?
Hapoel Bnei Sakhnin FC
18:00
Beitar Jerusalem
?-?
Sectzya Nes Ziona
Lịch bóng đá Giao Hữu Quốc Tế
20:00
Iran U19
?-?
Afghanistan (U19)
22:59
Tajikistan U19
?-?
Kyrgyzstan U19
Lịch bóng đá Hạng 4 Nauy
21:30
IF Floya
?-?
Stromsgodset B
22:00
Fram Larvik
?-?
Sparta Sarpsborg B
22:59
Strindheim IL
?-?
Rosenborg B
Lịch bóng đá Hạng B Bolivia
02:30
Atletico Bermejo
?-?
Garcia Agreda
Lịch bóng đá USA MLS Next Pro League
04:00
Columbus Crew B
?-?
New York City Team B
05:00
Cincinnati II
?-?
Philadelphia Union II
06:00
Toronto FC II
?-?
Orlando City B
06:00
International Miami B
?-?
New England Revolution B
09:00
Portland Timbers Reserve
?-?
North Texas SC
Lịch bóng đá Hạng 2 Venezuela
02:00
Angostura FC
?-?
Yaracuyanos
03:00
Academia Rey
?-?
Univ Los Andes
03:00
Real Frontera
?-?
Trujillanos
03:00
Deportivo Rayo Zuliano
?-?
Titanes FC
03:00
Yaracuyanos
?-?
Deportivo Nueva Esparta
03:00
Fundacion AIFI
?-?
Deportivo Petare FC
03:00
Dynamo Puerto FC
?-?
Atletico La Cruz
Lịch bóng đá Hạng nhất Thụy Điển
00:00
Orebro
?-?
Orgryte
00:00
Vasteras SK FK
?-?
Brommapojkarna
00:00
AFC Eskilstuna
?-?
Jonkopings Sodra IF
Lịch bóng đá Brazil Campeonato Carioca C
00:45
Belford Roxo RJ
?-?
CF Rio de Janeiro
Lịch bóng đá Argentina Championship Women
00:10
Estudiantes LP (w)
?-?
Platense (w)
Lịch bóng đá Argentina group C Tebolidun League Manchester
01:30
Argentino de Merlo
?-?
Sportivo Italiano
01:30
Claypole
?-?
Excursionistas
01:30
Club Lujan
?-?
Ferrocarril Midland
01:30
Puerto Nuevo
?-?
Central Cordoba De Rosario
01:30
General Lamadrid
?-?
El Porvenir
Lịch bóng đá U19 CH Séc
15:15
Dukla Praha U19
?-?
Sparta Praha U19
Lịch bóng đá Hạng nhất Argentina
01:00
Deportivo Madryn
?-?
Alvarado Mar del Plata
01:00
Flandria
?-?
Deportivo Maipu
01:15
All Boys
?-?
Agropecuario de Carlos Casares
02:00
Santa Marina Tandil
?-?
Atletico Rafaela
02:30
Chaco For Ever
?-?
Defensores de Belgrano
06:00
Belgrano
?-?
Atletico Mitre de Santiago del Estero
01:00
Gimnasia Jujuy
?-?
Quilmes
01:30
San Martin San Juan
?-?
CA Brown Adrogue
03:10
Club Atletico Guemes
?-?
Instituto
07:10
Atletico Atlanta
?-?
Chacarita juniors
Lịch bóng đá Ngoại hạng Armenia
20:30
Shirak
?-?
Urartu
Lịch bóng đá Argentina Ding Group Tebolidun League Manchester
01:30
Centro Espanol
?-?
Deportivo Paraguayo
Lịch bóng đá U20 Brazil
01:00
Picos U20
?-?
AE Altos U20
01:00
Nautico PE (Youth)
?-?
America PE Youth
01:00
Riachuelo AC U20
?-?
ABC FC RN (Youth)
01:30
Paranavai U20
?-?
Parana Clube (Youth)
04:00
Tiradentes PI U20
?-?
Fluminense PI (Youth)
Lịch bóng đá Giải hạng Hai Estonia
22:59
JK Tallinna Kalev II
?-?
Laanemaa Haapsalu
22:59
Nomme JK Kalju II
?-?
Tallinna FC Ararat TTU
Lịch bóng đá Hạng nhất Nga
22:00
Neftekhimik Nizhnekamsk
?-?
Rubin Kazan
00:00
Baltika Kaliningrad
?-?
Arsenal Tula
Lịch bóng đá Hạng 4 Brazil
02:00
Desportivo Librade
?-?
Atletico Amazonense
Lịch bóng đá Nicaragua
04:00
HYH Export Sebaco FC
?-?
UNAN Managua
05:00
Walter Ferretti
?-?
Jalapa
08:00
Juventus Managua
?-?
Real Esteli
Lịch bóng đá Nữ Uruguay
01:00
Montevideo Wanderers (W)
?-?
CA River Plate (w)
01:00
Liverpool Montevideo (w)
?-?
CA Penarol (w)
Lịch bóng đá Iceland
00:00
Hafnarfjordur
?-?
KA Akureyri
00:00
KR Reykjavik
?-?
IBV Vestmannaeyjar
02:15
Fram Reykjavik
?-?
Vikingur Reykjavik
02:15
Stjarnan Gardabaer
?-?
Breidablik
02:15
Akranes
?-?
Valur Reykjavik
02:15
Leiknir Reykjavik
?-?
Keflavik
Lịch bóng đá SPC Brazil
02:00
Marilia Ac
?-?
Noroeste
05:30
Sao Bento
?-?
Rio Claro
Lịch bóng đá Hạng 2 Panama
03:00
Sporting San Miguelito Reserves
?-?
CD Arabe Unido Reserves
05:00
Herrera FC Reserves
?-?
Veraguas FC Reserves
05:00
SD Atletico Nacional
?-?
CA Independiente de la Chorrera Reserves
Lịch bóng đá Costa Rica
00:00
AD Grecia
?-?
AD San Carlos
07:00
Santos De Guapiles
?-?
AD Guanacasteca
Lịch bóng đá Hạng nhất Malaysia
15:45
Kelantan United
?-?
Terengganu B
Lịch bóng đá U21 Anh
22:59
West Bromwich U21
?-?
Newcastle U21
01:00
Leicester City U21
?-?
Tottenham U21
01:00
Crystal Palace U21
?-?
Brighton U21
01:00
Wolverhampton U21
?-?
Chelsea U21
01:00
Nottingham Forest U21
?-?
Southampton U21
Lịch bóng đá Hạng 3 Brasileiro
01:00
Floresta CE
?-?
Campinense
03:00
Remo Belem (PA)
?-?
Aparecidense GO
05:00
Mirassol
?-?
Vitoria BA
06:00
Volta Redonda
?-?
Ferroviario CE
06:00
Botafogo PB
?-?
Figueirense
Lịch bóng đá hạng 2 Trung Quốc
14:30
Hainan Star
?-?
Inner Mongolia Caoshangfei F.C
14:30
Dantong Tengyue
?-?
Wuxi Wugou
14:30
Hubei Istar
?-?
Qingdao Red Lions
14:30
Taian Tiankuang
?-?
Dongguan Guanlian
14:30
ShangYu Pterosaur FC
?-?
Haimen Codion
14:30
Quanzhou Yaxin
?-?
Zibo zi cheng
14:30
Qinao FC
?-?
Jiangxi Dark Horse
14:30
Wuhan JiangCheng
?-?
Hunan Billows
14:30
Yanbian Longding
?-?
Jinan XingZhou
Lịch bóng đá VĐQG Nữ Bắc NSW Úc
17:00
Maitland FC (W)
?-?
Broadmeadow Magic (W)
Lịch bóng đá Ngoại hạng Bosnia và Herzegovina
02:00
NK Siroki Brijeg
?-?
Leotar
Lịch bóng đá VDQG Dominican
03:00
Jarabacoa FC
?-?
Atletico Vega Real
05:00
Atletico Pantoja
?-?
Cibao FC
Lịch bóng đá U23 Anh 1.Liga
18:00
Sheffield Wed U23
?-?
Swansea City U23
20:00
Peterborough United U23
?-?
Queens Park Rangers U23
20:00
Burnley U23
?-?
Charlton U23
01:00
Hull City U23
?-?
Millwall U23
Lịch bóng đá Cúp Ưu tú Liban
21:00
Tadamon Sour
?-?
Al-Ansar (LIB)
Lịch bóng đá Hạng 2 Uruguay
01:00
Huracan FC
?-?
Durazno Capital
01:00
Mar de Fondo
?-?
Rocha
01:00
Parque de Plata
?-?
Oriental
06:30
IA Sud America
?-?
Uruguay Montevideo

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay trên trang xemkeobong.com

Xemkeobong.com là một trong web chuyên cập nhật các thông tin về lịch thi đấu bóng đá, bảng xếp hạng bóng đá, tỷ lệ kèo, cách soi kèo cũng như đưa ra nhận định bóng đá vô cùng chính xác.Và lịch thi đấu bóng đá hôm nay cũng là chuyên mục chính mà Xemkeobong.com đưa đến người xem vô cùng nhanh chóng.

Cập nhật lịch thi đấu những giải đấu bóng đá nào?

Đến với Xemkeobong.com bạn sẽ được đội ngũ nhân viên của Xemkeobong.com phục vụ một cách nồng nhiệt bởi họ đều là người có kinh nghiệm trong lĩnh vực bóng đá, yêu quý trái bóng tròn và am hiểu rất rõ về thông tin của các đội bóng cũng như các giải đấu. Chính vì vậy mà lịch thi đấu của mọi giải đấu bóng đá hấp dẫn đều được Xemkeobong.com cập nhật đầy đủ và chi tiết nhất đến người xem. 

Ngoại hạng Anh (English Premier League)

Giải ngoại hạng anh là một trong những giải bóng đá nổi tiếng nhất thế giới có số lượng nhiều người quan tâm đông đảo. Được biết đến với một cái tên gọi khác là Premier League, tập hợp những trận đấu vô cùng hấp dẫn của các đội bóng tại Anh. Và không những lịch thi đấu Ngoại Hạng Anh, Xemkeobong.com còn cập nhật nhiều thông tin bổ ích đến cho người xem. Trong đó có các thông tin như danh sách đội chơi, lịch sử đối đầu, giai đoạn phát triển của giải đấu.

Xem thêm về Lịch thi đấu Ngoại hạng Anh (English Premier League) tại đây.

La Liga (Tây Ban Nha)

Một giải bóng đá nổi tiếng trên thị trường bóng đá thế giới, đây cũng là niềm tự hào của quốc gia Tây Ban Nha. Có thể nói ngoài Ngoại hạng Anh thì La Liga là giải đấu sở hữu số lượng Fan khủng nhất hiện nay. Nên để đáp ứng sự mong đợi của người xem trong mùa giải La liga, xemkeobong.com luôn cố gắng cập nhật lịch thi đấu La Liga cũng như link xem trực tiếp đầy đủ nhất.

Xem thêm về Lịch thi đấu La Liga (Tây Ban Nha) tại đây.

Bundesliga (Đức)

Đức từ lâu đã là quốc gia có truyền thống nổi bật về bóng đá và với xu thế ngày càng phát triển, thì bóng đá Đức cũng đang giành được nhiều sự chú ý từ người hâm mộ trên toàn cầu. Vì vậy nếu bạn cũng yêu mến Bundesliga thì đừng quên truy cập xemkeobong.com để tham khảo lịch đấu bóng đá Đức được cập nhật một cách  chi tiết nhất cho bạn.

Xem thêm về Lịch thi đấu Bundesliga (Đức) tại đây.

Ligue 1 (Pháp)

Không kém cạnh các giải Laliga, Ngoại hạng Anh hay Bundesliga, Ligue 1 cũng là một giải đấu được tập hợp những đội bóng tầm cỡ Châu Âu. Nên xemkeobong.com luôn cẩn thận thu thập thông tin về Ligue 1 đến cho người hâm mộ nhanh nhất trong ngày.

Xem thêm về Lịch thi đấu Ligue 1 (Pháp) tại đây.

Serie A (Ý)

Serie A còn gọi là Serie A TIM do được tài trợ bởi TIM, là một giải đấu chuyên nghiệp cao nhất, cấp câu lạc bộ trong hệ thống các giải đấu bóng đá Ý. Nên Serie A cũng là một trong những đấu khá được chú ý trong nhiều năm qua. Nên cũng như những giải đấu tầm cỡ khác xemkeobong.com cũng sẽ cập nhật nhanh chóng và chính xác nhất về Serie A đến cho người xem.

Xem thêm về Lịch thi đấu Serie A (Ý) tại đây.

Champions League (C1)

UEFA Champions League là một giải bóng đá cấp câu lạc bộ hàng năm, được tổ chức bởi Liên đoàn bóng đá châu Âu, dành cho các câu lạc bộ có thứ hạng cao tại các giải vô địch quốc gia châu Âu. Nơi hội tụ của những tinh anh trong làng bóng đá thế giới. Nếu bạn yêu thích giải bóng đá này thì hãy ghé ngay xemkeobong.com để có thể nắm được những thông tin cơ bản về các đội trong giải đấu cũng như Lịch thi đấu C1 chi tiết nhất nhé.

Xem thêm về Lịch thi đấu Champions League (C1) tại đây.

Europa League (C2)

Mỗi năm khi đến thời điểm mùa giải Europa League thì người hâm mộ bóng đá toàn cầu đều như hòa mình vào bầu không khí sôi động của bóng đá, nên những thông tin nóng hổi về giải đấu Europa League như Lịch thi đấu Cup C2, nhận định kèo, cách soi kèo hiệu quả, đều được cập nhật một cách đầy đủ nhất trên website của xemkeobong.com.

Xem thêm về Lịch thi đấu Europa League (C2) tại đây.

V-League (Việt Nam)

Ngoài những giải bóng đá hấp dẫn trên thế giới thì trong vài năm trở lại đây bóng đá nước nhà, cũng đang có nhiều sự tiến bộ lớn nhờ vào chiến lược tài tình của HLV Park Hang Seo, vì vậy xemkeobong.com cũng không bỏ sót việc cập nhật Lịch thi đấu bóng đá V-League đến cho người xem.

Xem thêm về Lịch thi đấu V-League (Việt Nam) tại đây.

Cá cược Fi88 - Nhà cái hàng đầu châu Á 

 

Kết luận

Xemkeobong.com là một trong những địa chỉ trang web cập nhật tất tần tật cho các bạn những thông tin lịch thi đấu bóng đá, nhanh và chuẩn nhất hiện nay. Tin tưởng xemkeobong.com là lựa chọn đúng đắn nhất dành cho bạn. 

Tuyendaily22

Tiện Ích

Bài Viết Hot Nhất

Menu